SHIMIWI SPORTS
Player Self-Registration Portal
⚽ Sajili Mwenyewe — Jiunge na Timu Yako
👤 Taarifa za Kibinafsi
Jina Kamili *
Tarehe ya Kuzaliwa *
Jinsia *
♂ Mwanaume
♀ Mwanamke
Barua Pepe *
Itatumika kuingia mfumoni baadaye
Nambari ya Simu
📸 Picha ya Pasipoti / Picha kwa ajili ya kitambulisho
*
📷
Bonyeza au buruta picha hapa
JPG, PNG au WEBP · Hadi 2MB · Usoni wazi
✕
⚠️ Picha lazima ionyeshe uso wazi dhidi ya msingi mwepesi. Picha mbaya zitakataliwa na msimamizi.
🪪 Utambulisho na Bima
Nambari ya NIDA
*
Lazima iwe ya kipekee — mfumo utakataa nakala
Nambari ya PSSF / NSSF
*
Hifadhi ya Jamii — inahitajika
Nambari ya NHIF / Bima ya Afya
*
Bima ya Afya — inahitajika
🛡️ Uchaguzi wa Taasisi na Timu
Taasisi Yako *
— Chagua taasisi yako —
GEOLOGICAL SURVEY OF TANZANIA
Kampuni ya Uwekezaji ya UTT
KATIBU TAWALA MKOA TANGA
MAHAKAMA YA TANZANIA
Mfuko wa Mawasiliano kwa Wote
Ministry of Home Affairs
Occupational safety and health authority
Ofisi Katibu Tawala Mkoa wa Mbeya
OFISI YA KATIBU TAWALA GEITA
Ofisi ya Bunge
OFISI YA KATIBU TAWALA MKOA WA KATAVI
OFISI YA KATIBU TAWALA MKOA WA ARUSHA
Ofisi ya Katibu Tawala Mkoa Wa Iringa
Ofisi ya Katibu Tawala Mkoa wa Morogoro
OFISI YA KATIBU TAWALA MKOA WA RUKWA
OFISI YA MAKAMU WA RAIS
OFISI YA MKUU WA MKOA KIGOMA
OFISI YA MKUU WA MKOA MARA
OFISI YA MKUU WA MKOA MTWARA
OFISI YA MKUU WA MKOA NJOMBE
Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Singida
OFISI YA MKUU WA MKOA WA MANYARA (RAS MANYARA SC)
OFISI YA MKUU WA MKOA WA PWANI
Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Simiyu
OFISI YA MKUU WA MKOA WA SONGWE
OFISI YA MSAJILI WA HAZINA
Ofisi ya Rais - Maendeleo ya Vijana
OFISI YA RAIS IKULU
Ofisi ya Rais Mipango na Uwekezaji
OFISI YA RAIS, MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA
OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi
Ofisi ya Wakili Mkuu wa Serikali
OFISI YA WAZIRI MKUU - TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
OFISI YA WAZIRI MKUU KAZI AJIRA NA MAHUSIANO
RAS KAGERA
RAS KAGERA SPORTS CLUB
RAS KILIMANJARO
RAS LINDI SPORTS CLUB
RAS RUVUMA
REGIONAL ADMINISTRATIVE SECRETARIAT DAR ES SALAAM
SEKRETARIETI YA MAADILI YA VIONGOZI WA UMMA
SEKRETARIETI YA MKOA WA MWANZA
SHINYANGA REGIONAL SECRETARIAT
TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
TAASISI YA UHAMASISHAJI UWAZI NA WAJIBIKAJI KATIKA RASILIMALI ZA MADINI MAFUTA NA GESI ASILI
THE OFFICE OF ATTORNEY GENERAL
Tume ya Haki za Binadamu na Utawala Bora
TUME YA KUREKEBISHA SHERIA TANZANIA
TUME YA TAIFA YA UMWAGILIAJI
Tume ya Usuluhishi na Uamuzi
Tume ya Utumishi wa Walimu
Wizara ya afya
Wizara ya Ardhi Nyumba na Maendekeo ya Makazi
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
Wizara ya Fedha
WIZARA YA HABARI,UTAMADUNI,SANAA NA MICHEZO
WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
WIZARA YA KILIMO
WIZARA YA MADINI
Wizara ya Maendeleo ya Jamii,Jinsia,Wanawake na Makundi Maalum
WIZARA YA MAJI
WIZARA YA MALIASILI NA UTALII
WIZARA YA MAMBO YA NJE NA USHIRIKIANO WA AFRIKA MASHARIKI
Wizara ya Mawasiliano na Teknolojia ya Habari
WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI
WIZARA YA NISHATI
WIZARA YA UCHUKUZI
WIZARA YA UJENZI
Wizara ya Ulinzi na Jeshi la Kujenga Taifa
Taasisi lazima iwe imesajiliwa katika mashindano yanayoendelea
Timu *
— Kwanza chagua taasisi na jinsia —
⏳ Inapakia timu...
Nambari ya Jezi
Nafasi / Mchakato
🧾Cheki Namba
Kwa taasisi za umma au wizara, weka Cheki Namba.
Cheki Namba
*
Inahitajika kwa Wachezaji ambao ni watumishi katika wizara/taasisi/mashirika za Umma.
🔒 Fungua Akaunti Yako
Akaunti hii itakuruhusu kuingia mfumoni na kuona taarifa za timu yako baadaye. Weka nywila salama ambayo utaikumbuka.
Nywila *
Thibitisha Nywila *
Sajili na Jiunge na Timu →